Na mwandishi wetu
Dirisha la usajili wa wachezaji kwa ajili ya Ligi Kuu NBC msimu wa 2026-27 limefunguliwa rasmi Jumatatu Julai 6, 2026 na litafungwa Agosti 15, 2026 saa 5:59 usiku.
Kwa mujibu wa taarifa ya Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) iliyosainiwa na ofisa habari na mawasiliano wa shirikisho hilo, Cliford Ndimbo mbali na ligi kuu usajili huo pia utahusisha wachezaji wa NBC Championship.
Wachezaji wengine watakaohusika katika usajili huo ni wale watakaoshiriki katika Ligi Daraja la Kwanza, Ligi ya Vijana (NBC-20) pamoja na Ligi Kuu ya Wanawake.
Taarifa hiyo imebainisha kuwa mchezaji yeyote anaweza kuombewa usajili kwa njia tatu kupitia mfumo wa Fifa Connect.
Kwanza uhamisho wa jumla au wa mkopo kutoka klabu moja kwenda nyingine, pili ni kwa mchezaji anayeendelea na usajili wake kwa msimu mpya na tatu ni usajili wa mchezaji mpya kwenye mfumo.
Katika usajili huo nyaraka zinazotakiwa kuambatanishwa kwa usajili wa mchezaji mpya ambaye anaombewa usajili kwa mara ya kwanza ni hati ya kusafiria au kitambulisho cha uraia na mkataba wa ajira.
Nyaraka nyingine ni pamoja na barua ya uhamisho au kuachwa huru, cheti cha afya, picha ndogo ya mchezaji au passportsize na nakala ya malipo.
Kwa wachezaji wanaoendelea na usajili, kuhamishwa jumla au kwa mkopo wanapaswa kuambatanisha mkataba wa ajira, barua ya uhamisho au kuachwa huru, cheti cha afya, picha ya mchezaji na nakala ya malipo.
Kuhusu mchezaji anayeombewa usajili kutoka nje ya nchi anatakiwa kuambatanisha hati ya kusafiria, hati ya uhamisho wa kimataifa, mkataba wa ajira, kibali cha kuishi na kufanya kazi Tanzania, cheti cha afya, picha ya mchezaji na nakala ya malipo.
TFF imezitaka klabu kuambatanisha nyaraka sahihi na zilizokamilika na kukamilisha kila kitu kwa wakati kwa kuwa hakutakuwa na muda wa nyongeza.
Soka Dirisha la usajili ligi kuu lafunguliwa
Dirisha la usajili ligi kuu lafunguliwa
Green SportsAuthor / Greensports Media LTD
Greensports author
Read also
