Na Jonathan Haule
Katika Filamu ya Huba wiki hii, Nicole anafanikisha kazi aliyopewa na Tesa ya kuhakikisha anamtoa Chidi katika mashamba ya mananasi baada ya kumlainisha Bambo, lengo ni kumkutanisha Chidi na mkewe Happy ili kumuondoa Happy kwa JB.
Katika kulifanikisha hilo, Nicole anajaribu kumdanganya Bambo ambaye ni msimamizi wa mashamba hayo kwamba Carlos amefiwa na mama yake ili aruhusiwe pamoja na Chidi kuondoka katika mashamba hayo lakini Bambo anahisi kitu na kukataa kuwaruhusu wote wawili.
Bambo pamoja na ugumu aliounyesha lakini hapo hapo anaonyesha ‘udhaifu wa kiume’ anahamasika baada ya kumuona Nicole, anamtamani na hatimaye anakubali lakini anauliza na yeye atafaidika na nini kwa kutoa ruhusa kwa Chidi na Carlos kuondoka.
Nicole anaubaini udhaifu wa Bambo na hatimaye anaamua kutumia ‘nguvu ya kike’ kumlainisha Bambo kwa huba feki, Bambo anaingia kwenye mtego wa Nicole, anatomaswa na kujikuta akichanganyikiwa na kuanza kucheka hovyo mithili ya mtu aliyewehuka akili, wakati hayo yakiendelea, Nicole anamrekodi kwa simu yake na dakika chache baadaye anamuonyesha picha zake na kumtishia kuzirusha mitandaoni.
Bambo anaingia hofu, kwa shingo upande anajikuta akilazimika kuwaruhusu Chidi na Carlos waondoke katika mashamba hayo ili kuficha aibu ambayo inaweza kumkuta.
Wakati yote hayo yakiendelea, upande wa pili Happy anazidi kunogewa na huba la JB, mjengo wa kifahari wa JB sasa unakuwa kama mali yake na yeye anakuwa kama mama mwenye nyumba, anaonekana kitandani kwa JB akijirusha na kumlalia JB mgongoni.
Mambo yote hayo ya Happy yanazidi kumkera Nelly, mtoto wa pekee wa JB ambaye anafikia hatua ya kumkoromea baba yake, bado haoni kama Happy ni mtu sahihi kuwa mpenzi wa baba yake, anafanya kila anachokifanya lakini wakati wote JB haonyeshi kutetereka na zaidi ya yote anamwambia kweupee kwamba Happy ndio chaguo lake.
Wakati Nelly akikosa raha, Happy ni mwingi wa furaha, anafikiria atakavyopanda ndege kwa mara yake ya kwanza baada ya kupewa ahadi hiyo na JB.
Mwisho wa yote, Happy anaomba ruhusa kwa JB ili aende alipokuwa akiishi, JB hataki aende peke yake, anaamua kumpeleka kwa usafiri wa hadhi ya mpenzi wa tajiri lakini wakati anafika, Chidi na Carlos nao wanawasili kwenye nyumba hiyo hiyo.
Utamu wa Filamu ya Huba unaanzia hapo, nini kitatokea Jumatatu, Happy atakapokutana na Chidi, je atakubali ‘kulikimbia furushi la pesa’ ili tu abaki na Chidi wake ambaye amekuwa na hamu naye kwa muda mrefu huku akimkumbuka mara kwa mara?
Na je iwapo tamaa ya pesa itamfanya Happy aachane na Chidi, nini atakifanya Chidi baada ya kuachwa? Na je Happy akiamua anarudi kwa Chidi wake na kuachana na JB, nini atakachofanya JB ukizingatia ukweli kwamba ni mtu anayeamini katika nguvu ya pesa pamoja na michezo michafu ya ushirikina?
Na vipi kuhusu Tesa na Nicole iwapo watamtenganisha Happy na JB nani kati yao atakayekuwa mpenzi wa JB? Je huo hauwezi kuwa mwanzo mpya wa ugomvi baina yao kwa kugombea furushi la pesa (JB)? Hapana shaka kila mtazamaji wa Filamu ya Huba atakuwa mwenye kusubiri majibu ndani ya filamu hii.
Kingine kinachosubiriwa kuanzia Jumatatu hii ndani ya Filamu ya Huba ni hatma ya Tima na Judi, ni kama vile Tima hataki kusikia habari za mpenzi wake huyo ambaye kwa sasa ni mfungwa lakini Judi hajaacha kumsumbua siku hadi siku.
Hapo hapo kuna suala zima la Kibibi na Dev, wapenzi hawa ambao wamejikuta wakirudiana katika mazingira ya ajabu ajabu baada ya Kibibi kupata matatizo ya kumpoteza mtoto wake na hatimaye akashirikiana na Dev katika kumtafuta mtoto huyo.
Nini hatma ya penzi lao baada ya Kibibi kumpata mtoto wake, ataendelea kuwa na Dev au atarudi nyuma na kukumbuka jinsi Dev alivyomsukuma kwenye bwawa la kuogelea akiwa na nguo zake wakati akijaribu kumtaka warudiane na Dev kutokuwa tayari hasa akikumbuka mateso aliyopewa na Kibibi.
Na vipi kuhusu Roy ambaye inaonekana wazi kwamba mpenzi wake Doris amemuendea kwa Sangoma ili asiwe na sauti kwenye familia yake ingawa kwa mbali Roy anaonekana kama akili zinaanza kumrudia kwa namna ambavyo ameanza kuhoji baadhi ya mambo.
Visa hivyo na vinginevyo ni kati ya mambo yanayoinogesha filamu hii na ndio maana kila anayeifuatilia anajikuta akiwa mwenye shauku ya kutaka kujua nini kitakachofuata.
BongoMovie Huba feki la Nicole lamlainisha Bambo
Huba feki la Nicole lamlainisha Bambo
Green SportsAuthor / Greensports Media LTD
Greensports author
Read also
