Na mwandishi wetu
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan ametoa pole kwa familia, ndugu, marafiki na wafanyakazi wa Clouds Media kutokana na kifo cha mtangazaji mahiri, Gardner G Habash.
Gardner, 50, aliyekuwa mtangazaji wa Clouds Media alifariki duniani Jumamosi akiwa anapatiwa matibabu ya shinikizo la damu katika Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI) jijini Dar es Salaam.
Katika salamu zake, Rais Samia alimtaja Gardner kuwa ni mtu aliyetoa mchango mkubwa kwenye ustawi wa sekta ya habari nchini na kumuomba Mwenyezi Mungu ailaze roho yake mahala pema.
Gardner ambaye pia ni baba mzazi wa msanii wa bongofleva, Malkia Karen, habari za kuugua kwake ziliwahi kuzungumzwa mapema mwezi huu ingawa haikuwekwa wazi alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa gani.
Wakati wa uhai wake, Gardner alijipatia umaarufu zaidi kupitia kipindi cha Jahazi ambacho alikiongoza vyema na kubatizwa jina la Captain, jina ambalo lilizoeleka zaidi miongoni mwa mashabiki wa kipindi hicho.
Akiwa na George Bantu, Mussa Hussein na kabla ya hapo Epharim Kibonde ambaye pia alifariki dunia, kwa pamoja wamekifanya kipindi cha Jahazi kinachorushwa kuanzia saa 12 jioni kuwa kimbilio la wasikilizaji wengi wa redio nchini Tanzania.
Kipindi cha Jahazi kimeendelea kuwa maarufu kwa namna ambavyo watangazaji wake wamekuwa wakionesha umahiri na weledi katika utangazaji pamoja na umakini katika kuchambua mikasa na matukio mbalimbali ya kijamii ya ndani na nje ya nchi.
Gardner anaagwa leo Jumatatu na wakati wa jiji la Dar es Salaam kwenye viwanja wa Leaders Club na kuzikwa kesho Jumanne, Tarakea wilayani Rombo mkoani Kilimanjaro.
Burudani Msiba wa Gardner wamgusa Rais Samia
Msiba wa Gardner wamgusa Rais Samia
Green SportsAuthor / Greensports Media LTD
Greensports author
Read also
